कोचिंग क्लासचे शिक्षक झाला भक्षक न्यायालयाने 20 वर्षांची सुनावली शिक्षा

ठाणे. कोचिंग क्लासचे शिक्षकच भक्षक निघाले. अल्पवयीन मुलीवर बलात्कार केल्याप्रकरणी ठाणे न्यायालयाने त्याला 20 वर्षांच्या सश्रम कारावासाची शिक्षा सुनावली आहे.

अतिरिक्त सत्र न्यायाधीश महेश्वरी बी. पटवारी यांनी नवी मुंबईतील कोपरखैरणे येथील संजय भागचंदानी याला लैंगिक गुन्ह्यांपासून बालकांचे संरक्षण (POCSO) कायद्यांतर्गत दोषी ठरवले. न्यायाधीशांनी त्याला 30 हजार रुपयांचा दंडही ठोठावला. विशेष सरकारी वकील विवेक कडू यांनी सांगितले की, पीडित मुलगी त्यावेळी 17 वर्षांची होती, ती कोचिंग क्लासेस घेत असे, तर पर भागचंदानी अकाउंटन्सी शिकवत असे. फिर्यादीनुसार, ऑक्टोबर 2019 मध्ये त्याने मुलीला त्याच्या घरी नेले आणि तिच्यावर बलात्कार केला. मुलीने तिच्या पालकांना हा प्रकार सांगितला, त्यानंतर त्यांनी पोलिसांशी संपर्क साधला. त्यानंतर आरोपीला अटक करण्यात आली. शिक्षा सुनावताना न्यायालयाने म्हटले की, “गुन्ह्याची गंभीरता आणि त्याचा समाजाच्या मनोधैर्यावर होणारा परिणाम याला कठोरपणे सामोरे जावे लागेल. शिक्षा अशी असावी की असे गुन्हे थांबतील.

 35,611 total views,  1 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published.